รายชื่อ-ผลคะแนนส.ส.แบบแบ่งเขต 375 คน
เมื่อวันที่ 4 ก.ค. คณะกรรมการการเลือกตั้ง สรุปผลการเลือกตั้งอย่างไม่เป็นทางการ
รายชื่อส.ส.แบบแบ่งเขต
กรุงเทพมหานคร
33 เขต ส.ส. 33 คน
ชื่อ พรรค คะแนน
เขต 1 นางเจิมมาศ จึงเลิศศิริ ปชป. 40,328
เขต 2 น.ส.อรอนงค์ กาญจนชูศักดิ์ ปชป. 52,178
เขต 3 ม.ล.อภิมงคล โสณกุล ปชป. 47,982
เขต 4 นายอนุชา บูรพชัยศรี ปชป. 44,621
เขต 5 น.ส.ลีลาวดี วัชโรบล พท. 38,206
เขต 6 นายธนา ชีรวินิจ ปชป. 51,501
เขต 7 นายพุทธิพงษ์ ปุณณกันต์ ปชป. 38,470
เขต 8 นายสรรเสริญ สมะลาภา ปชป. 42,091
เขต 9 นายอรรถวิชช์ สุวรรณภักดี ปชป. 42,352
เขต 10 นายชื่นชอบ คงอุดม ปชป. 32,306
เขต 11 นายสุรชาติ เทียนทอง พท. 27,843
เขต 12 นายการุณ โหสกุล พท. 37,858
เขต 13 น.อ.อนุดิษฐ์ นาครทรรพ พท. 51,765
เขต 14 นายอนุสรณ์ ปั้นทอง พท. 49,829
เขต 15 นายณัฏฐ์ บรรทัดฐาน ปชป. 37,260
เขต 16 นายพลภูมิ วิภัติภูมิประเทศ พท. 48,690
เขต 17 นายวิชาญ มีนชัยนันท์ พท. 42,450
เขต 18 นายจิรายุ ห่วงทรัพย์ พท. 39,058
เขต 19 นายไพโรจน์ อิสรเสรีพงษ์ พท. 36,262
เขต 20 น.ส.ธีรรัตน์ สำเร็จวาณิชย์ พท. 44,539
เขต 21 นางนาถยา เบ็ญจศิริวรรณ ปชป. 42,754
เขต 22 นายสามารถ มะลูลีม ปชป. 50,462
เขต 23 นายสุทธิ ปัญญาสกุลวงศ์ ปชป. 47,993
เขต 24 นายสุรันต์ จันทร์พิทักษ์ ปชป. 44,689
เขต 25 นางนันทพร วีรกุลสุนทร ปชป. 44,140
เขต 26 นายณัฏฐพล ทีปสุวรรณ ปชป. 46,910
เขต 27 นายสากล ม่วงศิริ ปชป. 38,137
เขต 28 พ.ต.อ.สามารถ ม่วงศิริ ปชป. 41,272
เขต 29 นายเอกนัฏ พร้อมพันธุ์ ปชป. 37,932
เขต 30 นางอรอนงค์ คล้ายนก ปชป. 47,886
เขต 31 นายวิลาศ จันทร์พิทักษ์ ปชป. 49,650
เขต 32 นายชนินทร์ รุ่งแสง ปชป. 43,407
เขต 33 น.ส.รัชดา ธนาดิเรก ปชป. 35,906
ภาคเหนือ
16 จังหวัด ส.ส. 67 คน
ชื่อ พรรค คะแนน
กำแพงเพชร
เขต 1 นายไผ่ ลิกค์ พท. 44,268
เขต 2 นายปรีชา มุสิกุล ปชป. 36,373
เขต 3 นายอนันต์ ผลอำนวย พท. 35,512
เขต 4 นายปริญญา ฤกษ์หร่าย พท. 46,253
เชียงราย
เขต 1 นายสามารถ แก้วมีชัย พท. 49,964
เขต 2 นายสุรสิทธิ์ เจียมวิจักษณ์ พท. 47,890
เขต 3 น.ส.วิสาระดี เตชะธีราวัฒน์ พท. 78,115
เขต 4 นายรังสรรค์ วันไชยธนวงศ์ พท. 59,837
เขต 5 นายพิเชษฐ์ เชื้อเมืองพาน พท. 51,708
เขต 6 นายอิทธิเดช แก้วหลวง พท. 49,502
เขต 7 น.ส.ละออง ติยะไพรัช พท. 52,646
เชียงใหม่
เขต 1 น.ส.ทัศนีย์ บูรณุปกรณ์ พท. 48,567
เขต 2 นายกฤษดาภรณ์ เสียมภักดี พท. 65,419
เขต 3 น.ส.ชินณิชา วงศ์สวัสดิ์ พท. 81,863
เขต 4 นายวิทยา ทรงคำ พท. 58,709
เขต 5 นายประสิทธิ์ วุฒินันชัย พท. 37,913
เขต 6 นายจุลพันธ์ อมรวิวัฒน์ พท. 40,375
เขต 7 นายบุญทรง เตริยาภิรมณ์ พท. 56,229
เขต 8 นายนพคุณ รัฐผไท พท. 83,696
เขต 9 นายสุรพล เกียรติไชยากร พท. 50,696
เขต 10 นายศรีเรศ โกฎคำลือ พท. 51,841
ตาก
เขต 1 นายเธียรชัย สุวรรณเพ็ญ ปชป. 46,125
เขต 2 นายชัยวุฒิ บรรณวัฒน์ ปชป. 51,511
เขต 3 นายธนิตพล ไชยนันทน์ ปชป. 31,147
นครสวรรค์
เขต 1 นายสงกรานต์ จิตสุทธิภากร ปชป. 39,045
เขต 2 นายดิสทัต คำประกอบ พท. 25,523
เขต 3 นายสัญชัย วงษ์สุนทร พท. 40,905
เขต 4 พ.ต.ท.นุกูล แสงศิริ พท. 51,595
เขต 5 นายทายาท เกียรติชูศักดิ์ พท. 38,771
เขต 6 นายประสาท ตันประเสริฐ ชพน. 28,383
น่าน
เขต 1 นางสิรินทร รามสูต พท. 56,236
เขต 2 นายชลน่าน ศรีแก้ว พท. 62,320
เขต 3 นายณัฐพงษ์ สุปริยศิลป์ พท. 45,843
พะเยา
เขต 1 น.ส.อรุณี ชำนาญยา พท. 45,401
เขต 2 นายวิสุทธิ์ ไชยณรุณ พท. 67,099
เขต 3 นายไพโรจน์ ตันบรรจง พท. 59,301
พิษณุโลก
เขต 1 นายวรงค์ เดชกิจวิกรม ปชป. 48,530
เขต 2 นายนพพล เหลืองทองนารา พท. 36,331
เขต 3 นายจุติ ไกรฤกษ์ ปชป. 48,284
เขต 4 นายนิยม ช่างพินิจ พท. 43,177
เขต 5 นายนคร มาฉิม ปชป. 56,506
พิจิตร
เขต 1 วินัย ภัทรประสิทธิ์ ชทพ. 40,358
เขต 2 นายนราพัฒน์ แก้วทอง ปชป. 54,645
เขต 3 นายศิริวัฒน์ ขจรประศาสน์ ชทพ. 45,416
เพชรบูรณ์
เขต 1 นายสุทัศน์ จันทร์แสงศรี พท. 38,871
เขต 2 นายจักรัตน์ พั้วช่วย พท. 40,552
เขต 3 นายยุพราช บัวอินทร์ ปชป. 45,650
เขต 4 นางวันเพ็ญ พร้อมพัฒน์ พท. 48,416
เขต 5 นายสุรศักดิ์ อนรรฆพันธ์ พท. 46,852
เขต 6 นายเอี่ยม ทองใจสด พท. 48,129
แพร่
เขต 1 นางปานหทัย เสรีรักษ์ พท. 61,859
เขต 2 นายนิยม วิวรรธนดิฐกุล พท. 54,113
เขต 3 นายวรวัจน์ เอื้ออภิญญกุล พท. 61,217
แม่ฮ่องสอน
เขต 1 นายสมบัติ ยะสินธุ์ ปชป. 43,676
ลำปาง
เขต 1 นายสมโภช สายเทพ พท. 69,730
เขต 2 นายวาสิต พยัคฆบุตร พท. 50,453
เขต 3 นายจรัสฤทธิ์ จันทรสุรินทร์ พท. 74,248
เขต 4 นายอิทธิรัตน์ จันทรสุรินทร์ พท. 73,843
ลำพูน
เขต 1 นายสงวน พงษ์มณี พท. 89,331
เขต 2 นายสถาพร มณีรัตน์ พท. 74,817
สุโขทัย
เขต 1 นายวิรัตน์ วิริยะพงษ์ ปชป. 34,239
เขต 2 นายสัมพันธ์ ตั้งเบญจผล ปชป. 33,371
เขต 3 นายจักรวาล ชัยวิรัตน์นุกุล ภท. 27,696
เขต 4 นายมนู พุกประเสริฐ ภท. 25,878
อุตรดิตถ์
เขต 1 นายกนก ลิ้มตระกูล พท. 37,551
เขต 2 นายศรัณย์วุฒิ ศรัณย์เกตุ พท. 32,625
เขต 3 นายทนุศักดิ์ เล็กอุทัย พท. 53,023
ภาคกลาง-ตะวันออก
26 จังหวัด ส.ส. 96 คน
ชื่อ พรรค คะแนน
กาญจนบุรี
เขต 1 พล.อ.สมชาย วิษณุวงศ์ พท. 33,501
เขต 2 นายฉัตรพันธ์ เดชกิจสุนทร ปชป. 44,540
เขต 3 นายสุรพงษ์ ปิยะโชติ พท. 43,546
เขต 4 นายประชา โพธิพิพิธ ปชป. 41,446
เขต 5 นางศรีสมร รัศมีฤกษ์เศรษฐ์ ปชป. 24,919
จันทบุรี
เขต 1 นายธวัชชัย อนามพงษ์ ปชป. 47,855
เขต 2 นายยุคล ชนะวัฒน์ปัญญา ปชป. 53,359
เขต 3 นายพงศ์เวช เวชชาชีวะ ปชป. 37,562
ฉะเชิงเทรา
เขต 1 นายบุญเลิศ ไพรินทร์ ปชป. 43,518
เขต 2 นายสมชัย อัศวชัยโสภณ พท. 43,882
เขต 3 นายรส มะลิผล พท. 41,418
เขต 4 พล.ต.ท.พิทักษ์ จารุสมบัติ ปชป. 59,038
ชลบุรี
เขต 1 นายสุชาติ ชมกลิ่น พช. 33,687
เขต 2 นายอุกฤษณ์ ตั๊นสวัสดิ์ พช. 34,632
เขต 3 นายรณเทพ อนุวัฒน พช. 44,602
เขต 4 นายสรวุฒิ เนื่องจำนงค์ ปชป. 50,068
เขต 5 นายพันธุ์ศักดิ์ เกตุวัตถา พช. 36,550
เขต 6 นางสุกุมล คุณปลื้ม พช. 36,463
เขต 7 นายประเมศวร์ งามพิเชษฐ์ พช. 28,402
เขต 8 พล.ร.อ.สุรพล จันทน์แดง พท. 25,268
ชัยนาท
เขต 1 นางพรทิวา นาคาศัย ภท. 38,721
เขต 2 นางนันทนา สงฆ์ประชา ภท. 54,101
ตราด
เขต 1 นายธีระ สลักเพชร ปชป. 68,034
นครนายก
เขต 1 นายวุฒิชัย กิตติธเนศวร ภท. 46,122
นครปฐม
เขต 1 พ.ท.สินธพ แก้วพิจิตร ชทพ. 33,242
เขต 2 นายรัฐกร เจนกิจณรงค์ พท. 49,106
เขต 3 นายก่อเกียรติ สิริยะเสถียร พท. 56,963
เขต 4 นายอนุชา สะสมทรัพย์ พท. 42,474
เขต 5 นายเผดิมชัย สะสมทรัพย์ พท. 48,875
นนทบุรี
เขต 1 นายนิทัศน์ ศรีนนท์ พท. 46,190
เขต 2 นายอุดมเดช รัตนเสถียร พท. 47,402
เขต 3 นางวไลพร อัจฉริยะประสิทธิ์ พท. 42,875
เขต 4 นายมนตรี ตั้งเจริญถาวร พท. 45,897
เขต 5 นายวันชัย เจริญนนทสิทธิ์ พท. 49,881
เขต 6 นายฉลอง เรี่ยวแรง พท. 50,966
ปทุมธานี
เขต 1 นายสุทิน นพขำ พท. 49,151
เขต 2 นายสุรพงษ์ อึ้งอัมพรวิไล พท. 42,258
เขต 3 นายสมศักดิ์ ใจแคล้ว พท. 37,023
เขต 4 น.ส.พรพิมล ธรรมสาร พท. 36,374
เขต 5 ว่าที่ ร.ต.สุเมธ ฤทธาคนี พท. 49,524
เขต 6 นายชูชาติ หาญสวัสดิ์ พท. 41,723
ประจวบคีรีขันธ์
เขต 1 นายมนตรี ปาน้อยนนท์ ปชป. 65,215
เขต 2 นายเฉลิมชัย ศรีอ่อน ปชป. 45,604
เขต 3 นายประมวล พงศ์ถาวราเดช ปชป. 63,418
ปราจีนบุรี
เขต 1 นายอำนาจ วิลาวัลย์ ภท. 29,686
เขต 2 นายชยุต ภุมมะกาญจนะ ชทพ. 32,345
เขต 3 นางเพชรินทร์ เสียงเจริญ ภท. 30,030
พระนครศรีอยุธยา
เขต 1 นายเกื้อกูล ด่านชัยวิจิตร ชทพ. 31,240
เขต 2 นายพ้อง ชีวานันท์ พท. 56,275
เขต 3 นายสุรศักดิ์ พันธ์เจริญวรกุล พท. 54,703
เขต 4 นายวิทยา บุรณศิริ พท. 67,236
เขต 5 นายองอาจ วชิรพงศ์ พท. 49,201
เพชรบุรี
เขต 1 นายอรรถพร พลบุตร ปชป. 52,831
เขต 2 นายกัมพล สุภาแพ่ง ปชป. 48,100
เขต 3 นายอภิชาติ สุภาแพ่ง ปชป. 61,706
ระยอง
เขต 1 นายสาธิต ปิตุเตชะ ปชป. 54,576
เขต 2 น.พ.บัญญัติ เจตนจันทร์ ปชป. 44,967
เขต 3 นายธารา ปิตุเตชะ ปชป. 54,046
เขต 4 นายวิชัย ล้ำสุทธิ ปชป. 41,194
ราชบุรี
เขต 1 นายมานิต นพอมรบดี ภท. 34,150
เขต 2 นางบุญยิ่ง นิติกาญจนา ภท. 35,288
เขต 3 นางปารีณา ไกรคุปต์ ชทพ. 32,702
เขต 4 นางชะวรลัทธิ์ ชินธรรมมิตร ภท. 35,643
เขต 5 นายบุญดํารงค์ ประเสริฐโสภา ภท. 38,075
ลพบุรี
เขต 1 นายพิชัย เกียรติวินัยสกุล พท. 37,790
เขต 2 น.ส.มัลลิกา จิระพันธ์วาณิช ภท. 68,399
เขต 3 นายอำนวย คลังผา พท. 62,091
เขต 4 นายเกียรติ เหลืองขจรวิทย์ ภท. 44,866
สมุทรปราการ
เขต 1 นางอรุณลักษณ์ กิจเลิศไพโรจน์ พท. 33,202
เขต 2 นายประเสริฐ ชัยกิจเด่นนภาลัย พท. 37,871
เขต 3 นางอนุสรา ยังตรง พท. 30,259
เขต 4 นายวรชัย เหมะ พท. 44,202
เขต 5 นางสลิลทิพย์ สุขวัฒน์ พท. 39,548
เขต 6 น.ส.เรวดี รัศมิทัต ภท. 30,776
เขต 7 นายประชา ประสพดี พท. 45,678
สมุทรสงคราม
เขต 1 น.ส.รังสิมา รอดรัศมี ปชป. 68,043
สมุทรสาคร
เขต 1 นายครรชิต ทับสุวรรณ ปชป. 41,580
เขต 2 นายบุญชู นิลถนอม พท. 42,475
เขต 3 นายนิติรัฐ สุนทรวร ปชป. 45,287
สระแก้ว
เขต 1 นายฐานิสร์ เทียนทอง พท. 64,531
เขต 2 นางตรีนุช เทียนทอง พท. 63,661
เขต 3 นายสรวงศ์ เทียนทอง พท. 52,138
สระบุรี
เขต 1 น.ส.กัลยา รุ่งวิจิตรชัย ปชป. 25,878
เขต 2 นายอรรถพล วงษ์ประยูร พท. 41,526
เขต 3 นายวัชรพงศ์ คูวิจิตรสุวรรณ ภท. 29,493
เขต 4 นายองอาจ วงษ์ประยูร พท. 44,374
สิงห์บุรี
เขต 1 นายสุรสาล ผาสุก พท. 59,645
สุพรรณบุรี
เขต 1 นายสรชัด สุจิตต์ ชทพ. 48,988
เขต 2 นายชาญชัย ประเสริฐสุวรรณ ชทพ. 50,068
เขต 3 นายนพดล มาตรศรี ชทพ. 50,969
เขต 4 น.ส.พัชรี โพธสุธน ชทพ. 46,944
เขต 5 นายสหรัฐ กุลศรี พท. 46,940
อ่างทอง
เขต 1 นายภราดร ปริศนานันทกุล ชทพ. 39,404
เขต 2 นายกรวีร์ ปริศนานันทกุล ชทพ. 40,666
อุทัยธานี
เขต 1 นายกุลเดช พัวพัฒนกุล ปชป. 34,932
เขต 2 นายชาดา ไทยเศรษฐ์ ชทพ. 36,205
ภาคอีสาน
20 จังหวัด ส.ส. 126 คน
ชื่อ พรรค คะแนน
กาฬสินธุ์
เขต 1 นางบุญรื่น ศรีธเรศ พท. 34,127
เขต 2 นายวีระวัฒน์ โอสถานุเคราะห์ พท. 54,611
เขต 3 นายคมเดช ไชยศิวามงคล พท. 32,179
เขต 4 นายพีระเพชร ศิริกุล พท. 58,867
เขต 5 นายนิพนธ์ ศรีธเรศ พท. 54,178
เขต 6 นายประเสริฐ บุญเรือง พท. 62,573
ขอนแก่น
เขต 1 นายจักริน พัฒน์ดำรงจิตร พท. 53,579
เขต 2 นายภูมิ สาระผล พท. 60,465
เขต 3 นายจตุพร เจริญเชื้อ พท. 66,204
เขต 4 นางมุกดา พงษ์สมบัติ พท. 73,511
เขต 5 นายสุชาย ศรีสุรพล พท. 60,046
เขต 6 นายสมศักดิ์ เกียรติสุรนนท์ พท. 51,644
เขต 7 นายนวัธ เตาะเจริญสุข พท. 50,854
เขต 8 นางดวงแข อรรณนพพร พท. 77,472
เขต 9 ร.ท.ปรีชาพล พงษ์พานิช พท. 74,220
เขต 10 นายเรืองเดช สุพรรณฝ่าย พท. 51,564
ชัยภูมิ
เขต 1 นายโอชิษฐ์ เกียรติก้องชูชัย ภท. 39,112
เขต 2 นายมานะ โลหะวณิชย์ พท. 50,283
เขต 3 น.ส.ปาริชาติ ชาลีเครือ พท. 45,074
เขต 4 นายอนันต์ ลิมปคุปตถาวร พท. 46,007
เขต 5 นายเจริญ จรรย์โกมล พท. 36,613
เขต 6 นางพรเพ็ญ บุญศิริ พท. 40,084
เขต 7 นายสุรวิทย์ คนสมบูรณ์ พท. 68,292
นครพนม
เขต 1 นายยุทธจักร เรืองวรบูรณ์ พท. 34,614
เขต 2 นางมนพร เจริญศรี พท. 53,739
เขต 3 นายไพจิต ศรีวรขาน พท. 59,660
เขต 4 นายชูกัน กุลวงษา พท. 50,516
นครราชสีมา
เขต 1 น.พ.วรรณรัตน์ ชาญนุกูล ชพน. 35,627
เขต 2 นายวัชรพล โตมรศักดิ์ ชพน. 48,033
เขต 3 นายประเสริฐ บุญชัยสุข ชพน. 50,132
เขต 4 นางทัศนียา รัตนเศรษฐ พท. 45,018
เขต 5 นายโกศล ปัทมะ พท. 35,458
เขต 6 นายสุชาติ ภิญโญ พท. 41,663
เขต 7 นายอธิรัฐ รัตนเศรษฐ พท. 44,296
เขต 8 นายจรูญพงศ์ พันธุ์ศรีนคร พท. 35,301
เขต 9 นายพลพีร์ สุวรรณฉวี ชพน. 32,574
เขต 10 นายบุญจง วงศ์ไตรรัตน์ ภท. 45,139
เขต 11 นายสัมภาษณ์ อัตถาวงศ์ พท. 44,184
เขต 12 นายประนอม โพธิ์คำ ภท. 42,928
เขต 13 นายศิรสิทธิ์ เลิศด้วยลาภ พท. 37,522
เขต 14 นายประเสริฐ จันทรรวงทอง พท. 58,939
เขต 15 นายวิสิทธิ์ พิทยาภรณ์ ภท. 39,471
บุรีรัมย์
เขต 1 นายสนอง เทพอักษรณรงค์ ภท. 46,853
เขต 2 นายรังสิกร ทิมาตฤกะ ภท. 34,774
เขต 3 นายโสภณ ซารัมย์ ภท. 44,182
เขต 4 นางอารีญาภรณ์ ซารัมย์ ภท. 51,095
เขต 5 นายมนต์ไชย ชาติวัฒนศิริ ภท. 40,033
เขต 6 นายพรชัย ศรีสุริยันโยธิน พท. 41,777
เขต 7 นายหนูแดง วรรณกางซ้าย พท. 46,728
เขต 8 นายรุ่งโรจน์ ทองศรี ภท. 30,045
เขต 9 นายจักรกฤษณ์ ทองศรี ภท. 35,222
บึงกาฬ
เขต 1 นายเชิดพงศ์ ราชป้องขันธ์ พท. 51,811
เขต 2 นายไตรรงค์ ติธรรม พท. 53,950
มหาสารคาม
เขต 1 นายสุรจิตร ยนต์ตระกูล พท. 71,338
เขต 2 นายไชยวัฒน์ ติณรัตน์ พท. 63,643
เขต 3 นายยุทธพงศ์ จรัสเสถียร พท. 61,012
เขต 4 นายจิรวัฒน์ ศิริพานิชย์ พท. 71,026
เขต 5 นางกุสุมาลวตี ศิริโกมุท พท. 60,429
มุกดาหาร
เขต 1 นายอนุรักษ์ ตั้งปณิธานนท์ พท. 60,254
เขต 2 นายบุญฐิน ประทุมลี พท. 61,199
ยโสธร
เขต 1 นายปิยวัฒน พันธ์สายเชื้อ พท. 55,291
เขต 2 นายบุญแก้ว สมวงศ์ พท. 55,554
เขต 3 นายพีรพันธ์ พาลุสุข พท. 58,619
ร้อยเอ็ด
เขต 1 นายวราวงษ์ พันธุ์ศิลา พท. 31,787
เขต 2 นายฉลาด ขามช่วง พท. 53,974
เขต 3 นายนิรมิต สุจารี พท. 47,710
เขต 4 นายนิรันดร์ นาเมืองรักษ์ พท. 50,765
เขต 5 นางเอมอร สินธุไพร พท. 67,132
เขต 6 นายกิตติ สมทรัพย์ พท. 71,126
เขต 7 นายศักดา คงเพชร พท. 64,952
เขต 8 นายเศกสิทธิ์ ไวนิยมพงศ์ พท. 70,838
เลย
เขต 1 นายปรีชา เร่งสมบูรณ์สุข พท. 38,340
เขต 2 นางนันทนา ทิมสวรรณ พท. 59,304
เขต 3 นางเปล่งมณี เร่งสมบูรณ์สุข พท. 34,835
เขต 4 ส.อ.วันชัย บุษบา พท. 44,848
ศรีสะเกษ
เขต 1 นายธเนศ เครือรัตน์ พท. 42,876
เขต 2 นายสุรชาติ ชาญประดิษฐ์ พท. 68,124
เขต 3 นางอุดมลักษณ์ เพ็งนรพัฒน์ ภท. 22,050
เขต 4 นายวิวัฒน์ชัย โหตระไวศยะ พท. 60,589
เขต 5 นายธีระ ไตรสรณกุล พท. 56,506
เขต 6 นายวีระพล จิตสัมฤทธิ์ พท. 50,055
เขต 7 นายมานพ จรัสดำรงนิตย์ พท. 46,133
เขต 8 นายปวีณ แซ่จึง พท. 75,646
สกลนคร
เขต 1 นายอภิชาต ตีรสวัสดิชัย พท. 42,883
เขต 2 นายนิยม เวชกามา พท. 52,033
เขต 3 นายนริศร ทองธิราช พท. 47,544
เขต 4 นายพัฒนา สัพโส พท. 36,202
เขต 5 นางอนุรักษ์ บุญศล พท. 36,081
เขต 6 นายเสรี สาระนันท์ พท. 46,454
เขต 7 นายเกษม อุประ พท. 46,609
สุรินทร์
เขต 1 นายปกรณ์ มุ่งเจริญพร ภท. 40,375
เขต 2 นางปิยะดา มุ่งเจริญพร พท. 39,101
เขต 3 นายคุณากร ปรีชาชนะชัย พท. 36,871
เขต 4 นายตี๋ใหญ่ พูนศรีธนากูล พท. 33,833
เขต 5 นายครูมานิตย์ สังข์พุ่ม พท. 42,489
เขต 6 จ.ส.ต.ประสิทธิ์ ไชยศีรษะ พท. 31,232
เขต 7 นายสมบัติ ศรีสุรินทร์ พท. 39,756
เขต 8 นายชูศักดิ์ แอกทอง พท. 42,629
หนองคาย
เขต 1 นายพงศ์พันธ์ สุนทรชัย พท. 44,949
เขต 2 นายสมคิด บาลไธสง พท. 51,028
เขต 3 นางชมภู จันทาทอง พท. 58,387
หนองบัวลำภู
เขต 1 นายพิษณุ หัตถสงเคราะห์ พท. 63,643
เขต 2 นายไชยา พรหมา พท. 51,429
เขต 3 นายวิชัย สามิตร พท. 62,982
อำนาจเจริญ
เขต 1 นางสมหญิง บัวบุตร พท. 37,103
เขต 2 นายอภิวัฒน์ เงินหมื่น ปชป. 45,690
อุดรธานี
เขต 1 นายศราวุธ เพชรพนมพร พท. 48,482
เขต 2 พ.ต.ท.สุรทิน พิมานเมฆินทร์ พท. 68,249
เขต 3 นายอนันต์ ศรีพันธ์ พท. 62,676
เขต 4 นายขจิตร ชัยนิคม พท. 52,291
เขต 5 นายทองดี มนิสสาร พท. 70,461
เขต 6 นายเกียรติอุดม เมนะสวัสดิ์ พท. 56,726
เขต 7 นายจักรพรรดิ ไชยสาส์น พท. 71,845
เขต 8 นายเกรียงศักดิ์ ฝ้ายสีงาม พท. 72,729
เขต 9 นางเทียบจุฑา ขาวขำ พท. 56,648
อุบลราชธานี
เขต 1 นายวรสิทธิ์ กัลป์ตินันท์ พท. 36,434
เขต 2 นายศุภชัย ศรีหล้า ปชป. 43,032
เขต 3 นายวุฒิพงษ์ นามบุตร ปชป. 45,678
เขต 4 นายสุพล ฟองงาม พท. 61,514
เขต 5 นายสุทธิชัย จรูญเนตร พท. 37,571
เขต 6 นายพิสิษฐ์ สันตะพันธ์ พท. 26,900
เขต 7 นายชูวิทย์ กุ่ย พิทักษ์พรพัลลภ พท. 34,197
เขต 8 น.ส.บุณย์ธิดา สมชัย ปชป. 45,447
เขต 9 นายปัญญา จินตะเวช พท. 42,218
เขต 10 นายสมคิด เชื้อคง พท. 33,671
เขต 11 นายตุ่น จินตะเวช ชทพ. 28,128
ภาคใต้
14 จังหวัด ส.ส. 53 คน
ชื่อ พรรค คะแนน
กระบี่
เขต 1 นายสาคร เกี่ยวข้อง ปชป. 58,896
เขต 2 นายสุชีน เอ่งฉ้วน ปชป. 48,986
เขต 3 นายพิเชษฐ พันธุ์วิชาติกุล ปชป. 40,705
ชุมพร
เขต 1 จ.ส.ต.ชุมพล จุลใส ปชป. 74,137
เขต 2 นายสราวุธ อ่อนละมัย ปชป. 66,743
เขต 3 นายธีระชาติ ปางวิรุฬรักษ์ ปชป. 63,779
ตรัง
เขต 1 น.พ.สุกิจ อัตโถปกรณ์ ปชป. 69,735
เขต 2 นายสาทิตย์ วงศ์หนองเตย ปชป. 73,761
เขต 3 นายสมชาย โล่สถาพรพิพิธ ปชป. 72,119
เขต 4 นายสมบูรณ์ อุทัยเวียนกุล ปชป. 73,901
นครศรีธรรมราช
เขต 1 นายอภิชาติ ศักดิเศรษฐ์ ปชป. 61,807
เขต 2 น.ส.นริศา อดิเทพวรพันธ์ ปชป. 64,921
เขต 3 นายวิทยา แก้วภราดัย ปชป. 61,342
เขต 4 นายอภิชาติ การิกาญจน์ ปชป. 52,818
เขต 5 นายประกอบ รัตนพันธ์ ปชป. 63,134
เขต 6 นายเทพไท เสนพงศ์ ปชป. 62,965
เขต 7 นายชินวรณ์ บุณยเกียรติ ปชป. 70,990
เขต 8 นายสุรเชษฐ์ มาศดิตถ์ ปชป. 64,142
เขต 9 น.ส.พิมพ์ภัทรา วิชัยกุล ปชป. 72,139
นราธิวาส
เขต 1 นายกูอาเซ็ม กูจินามิง ปชป. 37,903
เขต 2 นายสุรเชษฐ์ แวอาแซ ปชป. 26,638
เขต 3 นายรำรี มามะ ปชป. 24,647
เขต 4 นายเจะอามิง โตะตาหยง ปชป. 28,498
ปัตตานี
เขต 1 นายอันวาร์ สาและ ปชป. 28,733
เขต 2 นายอิสมาแอล เบ็ญอิบรอฮีม ปชป. 38,164
เขต 3 นายอนุมัติ ซูสารอ มภ. 27,142
เขต 4 นายสมมุติ เบ็ญจลักษณ์ ภท. 21,510
พังงา
เขต 1 นางกันตวรรณ ตันเถียร กุลจรรยาวิวัฒน์ ปชป. 108,576
พัทลุง
เขต 1 น.ส.สุพัชรี ธรรมเพชร ปชป. 74,244
เขต 2 นายนิพิฏฐ์ อินทรสมบัติ ปชป. 66,670
เขต 3 นายนริศ ขำนุรักษ์ ปชป. 83,243
ภูเก็ต
เขต 1 นางอัญชลี วานิช เทพบุตร ปชป. 52,908
เขต 2 นายเรวัต อารีรอบ ปชป. 52,643
ยะลา
เขต 1 นายประเสร็ฐ พงษ์สุวรรณศิริ ปชป. 40,190
เขต 2 นายอับดุลการิม เด็งระกีนา ปชป. 28,385
เขต 3 นายณรงค์ ดูดิง ปชป. 33,433
ระนอง
เขต 1 นายวิรัช ร่มเย็น ปชป. 57,291
สงขลา
เขต 1 นายเจือ ราชสีห์ ปชป. 64,260
เขต 2 นายภิรพล ลาภาโรจน์กิจ ปชป. 67,140
เขต 3 นายวิรัตน์ กัลยาศิริ ปชป. 76,234
เขต 4 นายชัยวุฒิ ผ่องแผ้ว ปชป. 74,204
เขต 5 นายประพร เอกอุรุ ปชป. 85,821
เขต 6 นายถาวร เสนเนียม ปชป. 65,837
เขต 7 นายศิริโชค โสภา ปชป. 60,100
เขต 8 พล.ต.ต.สุรินทร์ ปาลาเร่ ปชป. 70,944
สตูล
เขต 1 นายธานินทร์ ใจสมุทร ชทพ. 30,791
เขต 2 นายฮอชาลี ม่าเหร็ม ปชป. 46,940
สุราษฎร์ธานี
เขต 1 นายธานี เทือกสุบรรณ ปชป. 60,339
เขต 2 นายสุเทพ เทือกสุบรรณ ปชป. 67,858
เขต 3 นางโสภา กาญจนะ ปชป. 61,399
เขต 4 นายเชน เทือกสุบรรณ ปชป. 72,864
เขต 5 นายสินิตย์ เลิศไกร ปชป. 64,212
เขต 6 นายธีรภัทร พริ้งศุลกะ ปชป. 75,429